6 ảnh
Đã copy mã tin!
Tòa nhà Hiệp Tân Lũy Bán Bích 88m² 15.6 tỷ - Chính chủ bán
15.6 tỷ
88 m² - 177 triệu/m²
37, Phường Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
88 m²
Tòa nhà văn phòng 100% mới, mặt tiền đường Lũy Bán Bích, sẵn nội thất cao cấp và thang máy, chính chủ bán gấp.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:88m²
- Bố trí:1 trệt 1 lửng 3 lầu sân thượng, thang máy vận hành êm
- Đặc điểm:6 tầng, nội thất cao cấp, nước nóng lạnh, hướng Đông Bắc, đường 10m lề 2.5m, miễn tiếp MG
Tiện ích xung quanh:
- Công viên văn hóa Đầm Sen cách 2 phút, thuận tiện cho đối tác và nhân viên giải trí
- Chợ Hiệp Tân sầm uất ngay góc đường, đáp ứng nguồn hàng và dịch vụ mỗi ngày
- Bệnh viện Quận Tân Phú dưới 2km, hỗ trợ y tế nhanh chóng khi cần
- Trường THCS Hiệp Tân và tiểu học Hiệp Tân gần kề, phù hợp nhân sự có con nhỏ
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:15.6 tỷ
Phù hợp với ai:
Phù hợp chủ doanh nghiệp cần văn phòng kết hợp cho thuê, muốn tận dụng lưu lượng cao trên Lũy Bán Bích.
Liên hệ:
Liên hệ càng sớm càng tốt để xem phòng và chốt deal nhanh.
Email: cskh@tongkhobds.com
Vị trí
Địa chỉ: 37, Phường Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh