Toà nhà góc Trần Nhật Duật, Nha Trang 190,5m² giá 45 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Toà nhà góc Trần Nhật Duật, Nha Trang 190,5m² giá 45 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn!

45 tỷ
190 m² - 237 triệu/m²

Phước Hoà, Nha Trang, Khánh Hòa

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
190 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Nha Trang! Chính chủ cần chuyển nhượng toà nhà góc tọa lạc tại đường Trần Nhật Duật, phường Phước Hoà. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản sinh lời ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 190,5m²
  • Bố trí: 5 tầng, có 3 phòng ngủ, mỗi phòng đều có WC riêng biệt
  • Đặc điểm: Trang bị thang máy, mặt tiền rộng 16m, diện tích sàn 820m²

Tiện ích xung quanh:

  • Cách bãi biển chỉ 1km, thuận tiện cho việc nghỉ dưỡng
  • Gần các tuyến đường lớn như Vân Đồn và Nguyễn Thị Minh Khai, dễ dàng di chuyển
  • Hiện đang có hợp đồng thuê dài hạn với giá 90 triệu/tháng, tăng 10% mỗi năm, đảm bảo dòng tiền ổn định
  • Khu vực phát triển với nhiều tiện ích xung quanh, phù hợp cho cả thuê và đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 45 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn mở rộng hoạt động hoặc cá nhân đang tìm kiếm bất động sản cho thuê với lợi nhuận cao.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội vàng này! Phú sẽ sẵn sàng hỗ trợ bạn xem nhà và tư vấn chi tiết.