Toà nhà FrontHouse mặt tiền Đặng Thùy Trâm, Bình Thạnh, 316m² - Kinh doanh sầm uất! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Toà nhà FrontHouse mặt tiền Đặng Thùy Trâm, Bình Thạnh, 316m² - Kinh doanh sầm uất!

88 tỷ
316 m² - 278 triệu/m²

Phường 13, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
316 m²

Chúng tôi giới thiệu đến bạn cơ hội sở hữu toà nhà FrontHouse tuyệt đẹp tại mặt tiền đường Đặng Thùy Trâm, phường 13, Bình Thạnh. Với thiết kế hiện đại và vị trí chiến lược, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh hoặc cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 316.8m² (13.5 x 25m)
  • Bố trí: Hầm + 6 tầng, phù hợp với nhiều loại hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Hợp đồng thuê ổn định, giá thuê 230 triệu/tháng, mặt tiền đường lớn 30m, khu vực kinh doanh sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Đối diện trường học, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Cách bệnh viện và các dịch vụ y tế chỉ 1km, đảm bảo sức khoẻ cho cư dân
  • Giao thông thuận tiện với nhiều tuyến xe buýt và gần ga Metro
  • Khu vực an ninh, gần khu dân cư đông đúc, phù hợp cho việc kinh doanh và sinh sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 88 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Toà nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng, cũng như các gia đình có nhu cầu sinh sống trong khu vực sầm uất và tiện lợi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam