Tòa nhà FrontHouse Âu Cơ Tân Bình 351.5m² giá 89 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà FrontHouse Âu Cơ Tân Bình 351.5m² giá 89 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

89 tỷ
351.5 m² - 253 triệu/m²

Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
351.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại tòa nhà FrontHouse tọa lạc trên đường Âu Cơ, quận Tân Bình. Với vị trí đắc địa và thiết kế hiện đại, đây là lựa chọn lý tưởng cho những nhà đầu tư thông thái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 351.5m²
  • Bố trí: Hầm + 10 tầng, có thang máy thuận tiện
  • Đặc điểm: Đang cho thuê với giá 300 triệu/tháng, tương đương 3.6 tỷ/năm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Parkson
  • Các trường học danh tiếng như THCS Trần Hưng Đạo và THPT Nguyễn Thượng Hiền
  • Thuận tiện di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất chỉ trong 15 phút
  • Vị trí gần các tuyến đường chính, thuận lợi cho việc kinh doanh và vận chuyển hàng hóa

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 89 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Tòa nhà FrontHouse rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn khai thác dịch vụ cho thuê hoặc mở văn phòng công ty, với khả năng sinh lời cao nhờ vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp một buổi xem trực tiếp.