Tòa nhà FrontHouse 337.2m² tại Thủ Đức giá 48 tỷ - Dòng tiền ổn định! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà FrontHouse 337.2m² tại Thủ Đức giá 48 tỷ - Dòng tiền ổn định!

48 tỷ
337 m² - 142 triệu/m²

Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
337 m²

Chào mừng đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại tòa nhà FrontHouse nổi bật tại trung tâm thành phố Thủ Đức! Với vị trí đắc địa trên mặt tiền đường Hoàng Diệu 2, nơi giao thông thuận lợi và kinh doanh sầm uất, tòa nhà này chính là lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 337.2m² (6m x 49m, nở hậu 12m)
  • Bố trí: 1 trệt + 3 lầu, bao gồm 36 phòng cho thuê và mặt bằng kinh doanh
  • Đặc điểm: Tòa nhà đang hoạt động hiệu quả, dễ dàng chuyển đổi sang căn hộ dịch vụ, phòng khám hoặc bệnh viện thẩm mỹ.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách cổng sau Đại học Sư Phạm Kỹ Thuật chỉ 200m
  • Chỉ 300m đến ga Metro Ngã Tư Thủ Đức, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Gần các khu vực kinh doanh sầm uất, dễ dàng tiếp cận khách hàng
  • Xung quanh có nhiều tiện ích như quán ăn, cửa hàng, và dịch vụ phục vụ sinh viên

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 48 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Tòa nhà này phù hợp cho các nhà đầu tư bất động sản, doanh nhân muốn khai thác dòng tiền từ cho thuê hoặc phát triển dịch vụ trong lĩnh vực y tế, giáo dục.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy nhanh tay liên hệ để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam