Tòa nhà Dòng tiền Bắc Từ Liêm 110m² - Dòng tiền ổn định 150 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà Dòng tiền Bắc Từ Liêm 110m² - Dòng tiền ổn định 150 triệu/tháng!

32 tỷ
110 m² - 291 triệu/m²

Quận Bắc Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Phòng ngủ
32 Phòng
Diện tích
110 m²

Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư bất động sản mang lại dòng tiền ổn định và lợi nhuận cao tại Hà Nội? Tòa nhà 8 tầng lô góc tại Bắc Từ Liêm này chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:110m²
  • Bố trí:Tòa nhà 8 tầng, lô góc 4 mặt thoáng, tổng cộng 32 phòng cho thuê (kết hợp CCMN và văn phòng). Mỗi phòng đều có ánh sáng tự nhiên và không khí lưu thông tốt, tối ưu cho việc kinh doanh.
  • Đặc điểm:Doanh thu thực tế và ổn định 150 triệu/tháng. Vị trí đắc địa, chỉ cách đường ô tô tránh 30m. Khu vực có nhu cầu thuê cao, thanh khoản tốt. Pháp lý sổ hồng chính chủ rõ ràng, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường Đại học lớn như Đại học Công nghiệp Hà Nội, Học viện Tài chính, đảm bảo nguồn khách thuê dồi dào và ổn định.
  • Dễ dàng kết nối với các khu văn phòng trọng điểm và khu công nghiệp Nam Thăng Long, thu hút khách thuê văn phòng.
  • Chỉ 30m ra đường lớn ô tô tránh, thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm và các tỉnh lân cận.
  • Tiếp cận nhanh chóng các tiện ích y tế hàng đầu như Bệnh viện E, Bệnh viện Đa khoa Phương Đông.
  • Nằm trong khu vực dân cư sầm uất, gần nhiều chợ dân sinh, siêu thị và trung tâm thương mại, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:32 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm tài sản có dòng tiền ổn định, lợi nhuận bền vững và khả năng tăng giá trong tương lai. Đặc biệt phù hợp cho những ai muốn sở hữu một tòa nhà đa năng, vừa kinh doanh văn phòng vừa cho thuê phòng trọ, tối ưu hóa lợi nhuận tại khu vực phát triển năng động của Hà Nội.