Tòa nhà doanh thu 10 tỷ/năm mặt tiền Bình Thạnh 20x36m hầm 8 lầu PCCC đầy đủ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà doanh thu 10 tỷ/năm mặt tiền Bình Thạnh 20x36m hầm 8 lầu PCCC đầy đủ

250 tỷ
725 m² - 345 triệu/m²

14, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
725 m²

Chào mừng quý vị đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại tòa nhà mặt tiền đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 14, Bình Thạnh! Với thiết kế hiện đại và tiện nghi, tòa nhà này không chỉ là một tài sản, mà còn là nguồn thu nhập ổn định dành cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 725m² (20 x 36m)
  • Bố trí: 1 hầm, 8 lầu, sân thượng, đầy đủ phòng cháy chữa cháy
  • Đặc điểm: Tòa nhà mới đưa vào vận hành từ tháng 3/2021, hiện đại với giấy phép PCCC tiêu chuẩn cho trung tâm y tế và nhà ở gia đình, có trạm điện riêng, máy phát điện, hệ thống năng lượng mặt trời, hệ thống tuần hoàn nước, 2 thang máy Mitsubishi, 1 thang bộ và 1 thang thoát hiểm, 4 mặt thoáng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Cách bệnh viện Bình Thạnh chỉ 1km, dễ dàng tiếp cận dịch vụ y tế
  • Gần trường học các cấp, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm qua hệ thống giao thông thuận lợi
  • Đường lớn, thích hợp cho kinh doanh và văn phòng làm việc

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 260 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Tòa nhà lý tưởng cho các nhà đầu tư tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê, hoặc các doanh nghiệp cần không gian văn phòng chuyên nghiệp và hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và thương lượng giá cả.