Toà nhà CHDV Thủ Đức 206.6m² giá 32.5 tỷ - Góc 2 mặt tiền, đang cho thuê 105 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Toà nhà CHDV Thủ Đức 206.6m² giá 32.5 tỷ - Góc 2 mặt tiền, đang cho thuê 105 triệu/tháng!

32.5 tỷ
206 m² - 158 triệu/m²

Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
206 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với toà nhà CHDV tọa lạc tại đường Lê Văn Việt, quận Thủ Đức. Với diện tích 206.6m², thiết kế gồm trệt và 3 lầu, 4 kiot và 28 phòng cho thuê, đây chắc chắn là một lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn khai thác tiềm năng kinh doanh trong lĩnh vực cho thuê nhà trọ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 206.6m²
  • Bố trí: Trệt + 3 lầu, gồm 4 kiot và 28 phòng
  • Đặc điểm: Góc 2 mặt tiền, sổ hồng công chứng sang tên ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Khu dân cư Lê Văn Việt, thuận tiện cho việc sinh sống và làm việc
  • Đối diện khu biệt thự của chuyên gia, tạo môi trường sống an ninh và văn minh
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện
  • Dễ dàng kết nối giao thông đến các quận trung tâm thành phố
  • Vị trí chiến lược cho việc kinh doanh cho thuê phòng trọ hiệu quả

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 32.5 tỷ VND
  • Hiện tại đang cho thuê: 105 triệu/tháng

Phù hợp với ai:

Toà nhà phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong lĩnh vực cho thuê hoặc các chủ doanh nghiệp muốn mở rộng quy mô hoạt động kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu toà nhà CHDV đắc địa này! Hãy nhanh chóng liên hệ để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam