Tòa nhà CHDV lớn nhất Nhà Bè 1295m² giá 170 tỷ - Dòng tiền ổn định 1 tỷ/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà CHDV lớn nhất Nhà Bè 1295m² giá 170 tỷ - Dòng tiền ổn định 1 tỷ/tháng!

170 tỷ
1295 m² - 131 triệu/m²

Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Năm xây dựng
2018
Diện tích
1295 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại tòa nhà CHDV lớn nhất khu vực Nhà Bè! Với diện tích đất lên đến 1.295m² và tổng diện tích sàn 3.300m², đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một tài sản sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 1295m²
  • Bố trí: Hầm + Trệt + Lửng + 5 Lầu + Áp mái
  • Đặc điểm: Kích thước: Ngang 20.75m – Dài 57.71m – Nở hậu 25.09m, hướng Tây, xây dựng vào năm 2018

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học nổi tiếng, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Chỉ cách chợ Nhà Bè 1km, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm qua tuyến đường Nguyễn Hữu Thọ
  • Gần các tiện ích như bệnh viện, ngân hàng, và khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 170 tỷ

Phù hợp với ai:

Tòa nhà này là sự lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư bất động sản, những ai muốn sở hữu một tài sản có dòng tiền ổn định với doanh thu hiện tại lên đến 1 tỷ/tháng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!