Tòa Nhà CHDV Bình Giã 222m² giá 58 tỷ - Dòng tiền ổn định 400 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa Nhà CHDV Bình Giã 222m² giá 58 tỷ - Dòng tiền ổn định 400 triệu/tháng!

58 tỷ
222 m² - 261 triệu/m²

13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
222 m²

Chào mừng quý khách đến với Tòa Nhà CHDV tại đường Bình Giã, phường 13, quận Tân Bình, nơi hội tụ tiềm năng đầu tư sinh lời cao từ dòng tiền ổn định hàng tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 222m² (10.2m x 22m, nở hậu 11m)
  • Bố trí: 1 hầm + 8 tầng, diện tích sử dụng khoảng 1.500m²
  • Đặc điểm: Tòa nhà mới xây, sang trọng, hoàn công 100%, 80 phòng, trang bị thang máy và PCCC đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học tại phường 13, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách chợ Tân Bình chỉ 1.5km, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Gần bệnh viện Tân Bình, đảm bảo an sinh cho cư dân
  • Dễ dàng di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất chỉ trong 15 phút
  • Khu vực phát triển với nhiều dự án hạ tầng giao thông lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 58 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn khai thác dòng tiền ổn định từ bất động sản cho thuê, cũng như những ai đang tìm kiếm một nơi an cư sang trọng tại quận Tân Bình.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời tại Tòa Nhà CHDV Bình Giã!