Tòa nhà CHDV 5 tầng tại Tân Định, Quận 1 - Đầu tư sinh lời 21 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà CHDV 5 tầng tại Tân Định, Quận 1 - Đầu tư sinh lời 21 tỷ!

21 tỷ
73 m² - 288 triệu/m²

Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
73 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại trung tâm Quận 1! Tòa nhà CHDV 5 tầng tọa lạc tại hẻm xe hơi 6m đường Trần Quý Khoách, phường Tân Định, TP Hồ Chí Minh đang cần bán gấp với giá hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73m²
  • Bố trí: 5 tầng, có thang máy, thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: Tòa nhà hiện đang để trống, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc cho thuê lại. Hợp đồng thuê cũ với giá 50 triệu/tháng, đã hết hạn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Định, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học quốc tế khoảng 1km, thuận lợi cho gia đình có trẻ em
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với nhiều tuyến đường lớn xung quanh
  • Gần các quán cafe, nhà hàng sầm uất, phục vụ nhu cầu giải trí
  • Chỉ mất 5 phút di chuyển đến trung tâm thương mại Vincom Center

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21 tỷ VND (thương lượng cho khách hàng thiện chí)

Phù hợp với ai:

Tòa nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một cơ hội sinh lời từ cho thuê hoặc phát triển kinh doanh trong khu vực trung tâm sầm uất của thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay với chúng tôi để được hỗ trợ và trao đổi trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội