Tòa nhà căn hộ dịch vụ Kim Liên 86m² giá 39 tỷ - Đầu tư sinh lời khủng! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà căn hộ dịch vụ Kim Liên 86m² giá 39 tỷ - Đầu tư sinh lời khủng!

39 tỷ
86 m² - 453 triệu/m²

Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Phòng ngủ
28 Phòng
Phòng tắm
28 Phòng
Diện tích
86 m²

Tìm kiếm cơ hội đầu tư bất động sản sinh lời bền vững tại trung tâm Hà Nội? Tòa nhà căn hộ dịch vụ 9 tầng tại Kim Liên, Đống Đa này chính là lựa chọn hoàn hảo, mang lại dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:86m² (Sổ đỏ 44.6m², diện tích sử dụng thực tế 86m² và được đóng thuế đầy đủ. Từ tầng 2 đua thêm ra mặt sàn khoảng 100m²).
  • Bố trí:Tòa nhà 9 tầng với thang máy hiện đại, tổng 28 phòng khép kín (mỗi tầng 4 phòng), thiết kế 2 mặt ngõ thoáng sáng hiếm có, khu vực để xe riêng biệt theo lối ngõ sau. Hệ thống phòng cháy chữa cháy cơ bản đầy đủ.
  • Đặc điểm:Chủ nhà xây dựng tâm huyết, hiện đang cho thuê kinh doanh với dòng tiền ổn định, doanh thu lên đến 1.5 tỷ/năm. Pháp lý sổ đỏ đẹp, sẵn sàng giao dịch ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Chợ Kim Liên, thuận tiện mua sắm hàng ngày.
  • Cách Bệnh viện Bạch Mai khoảng 1.5km, đảm bảo tiện ích y tế.
  • Dễ dàng tiếp cận các trường đại học lớn như Bách Khoa, Xây Dựng, Kinh Tế Quốc Dân.
  • Di chuyển thuận tiện đến trung tâm thành phố qua các tuyến đường lớn như Giải Phóng, Phạm Ngọc Thạch.
  • Cách Vincom Phạm Ngọc Thạch khoảng 1km, đáp ứng nhu cầu giải trí, mua sắm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:39 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có dòng tiền ổn định, các doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh căn hộ dịch vụ hoặc cá nhân muốn sở hữu tài sản có giá trị sinh lời cao tại vị trí đắc địa trung tâm Hà Nội.