Tòa nhà + Biệt thự mặt tiền Phan Văn Sửu 382m² giá 75 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà + Biệt thự mặt tiền Phan Văn Sửu 382m² giá 75 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

75 tỷ
386 m² - 194 triệu/m²

13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
386 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu tòa nhà và biệt thự mặt tiền đường Phan Văn Sửu, Tân Bình, với vị trí đắc địa ngay tại trung tâm logistics và chỉ vài phút đến Nhà ga T3 Sân bay Tân Sơn Nhất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 382m² (19.1 x 22.4m)
  • Bố trí: 1 biệt thự độc lập và 1 tòa nhà 6 lầu có hầm, thiết kế cho thuê
  • Đặc điểm: Tổng cộng 68 phòng trọ đang vận hành, hiệu suất cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Nhà ga T3 Sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Tiếp cận dễ dàng đến tuyến đường Trường Chinh, Cộng Hòa
  • Khu vực phát triển mạnh về giá trị bất động sản
  • Nhiều tiện ích xung quanh như siêu thị, trường học và bệnh viện
  • Thích hợp khai thác làm khách sạn hay văn phòng cho thuê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 75 tỷ VND (thương lượng trực tiếp)

Phù hợp với ai:

Nếu bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời cao, tài sản này là lựa chọn lý tưởng cho những nhà đầu tư bất động sản, hoặc những ai muốn phát triển mô hình khách sạn, văn phòng dịch vụ phục vụ sân bay.

Liên hệ:

Gọi ngay Nhà Phố Kiến Hưng để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu tài sản hiếm này!