Tòa Nhà 7 Tầng Kinh Doanh Đỉnh Cao Phan Xích Long, Bình Thạnh - 74m², Thu Nhập 130 Triệu/Tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa Nhà 7 Tầng Kinh Doanh Đỉnh Cao Phan Xích Long, Bình Thạnh - 74m², Thu Nhập 130 Triệu/Tháng

45.5 tỷ
74 m² - 615 triệu/m²

Phường 3 (cũ), Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
74 m²

Cơ hội đầu tư vàng tại trung tâm sầm uất Bình Thạnh! Sở hữu ngay tòa nhà 7 tầng + hầm mặt tiền đắc địa đường Phan Xích Long, Phường 3, khu vực kinh doanh cực đỉnh với dòng tiền ổn định lên đến 130 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 74m² (Ngang 8m x 12m)
  • Bố trí: Tòa nhà 7 tầng + 1 hầm, thiết kế hiện đại, tối ưu công năng sử dụng.
  • Đặc điểm: Vị trí mặt tiền kinh doanh sầm uất, tiềm năng khai thác cho thuê hoặc kinh doanh đa ngành nghề vượt trội. Pháp lý hoàn công đầy đủ, sẵn sàng giao dịch.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Phan Xích Long sầm uất, tập trung nhiều nhà hàng, quán cafe, cửa hàng thời trang cao cấp.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch như Nguyễn Văn Đậu, Phan Đăng Lưu, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh hoạt.
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học các cấp, bệnh viện, siêu thị, chợ.
  • Dễ dàng tiếp cận các khu vui chơi giải trí và trung tâm thương mại lớn của thành phố.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 45.5 tỷ (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có dòng tiền cao, vị trí kinh doanh đắc địa hoặc các doanh nghiệp muốn sở hữu trụ sở ngay tại khu vực trung tâm phát triển của TP. Hồ Chí Minh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tòa nhà tiềm năng này. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà!