Tòa nhà 7 tầng Đống Đa 136m² giá 40 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà 7 tầng Đống Đa 136m² giá 40 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững!

40 tỷ
136 m² - 294 triệu/m²

Đống Đa, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
136 m²

Đầu tư sinh lời bền vững tại trung tâm Đống Đa với tòa nhà 7 tầng diện tích 136m², mặt tiền rộng, hai mặt thoáng sáng. Đây là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản với tiềm năng tăng giá mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 136m²
  • Số tầng: 7
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, hai mặt thoáng, phù hợp cho việc cho thuê hoặc kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Giao thông thuận tiện với các tuyến đường chính: Nguyễn Văn Tuyết, Thái Hà, Hoàng Cầu, Tây Sơn.
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến các trung tâm thương mại và dịch vụ lớn.
  • Gần các trường học, bệnh viện, và khu vực vui chơi giải trí, tạo điều kiện sống tối ưu.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40 tỷ VND (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê hoặc những ai muốn sở hữu một sản phẩm đầu tư có tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem sổ và nhận báo cáo dòng tiền chi tiết.