Tòa nhà 6 tầng tại Bình Tân 96m² giá 10.3 tỷ - Tiềm năng khai thác cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa nhà 6 tầng tại Bình Tân 96m² giá 10.3 tỷ - Tiềm năng khai thác cao!

10.3 tỷ
96 m² - 107 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hoà B, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
9 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
96 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu tòa nhà 6 tầng đẳng cấp tại vị trí chiến lược quận Bình Tân, TP.HCM. Với thiết kế hiện đại và nhiều tiện ích, đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng cho thuê cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m² (4 x 24m)
  • Bố trí: Trệt + 5 Lầu – 9 phòng ngủ / 5 WC
  • Đặc điểm: Nhà đẹp – Có thang máy – Hệ thống PCCC – Thang thoát hiểm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học chỉ 100m, lý tưởng cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Ô tô vào tận nơi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Phù hợp cho nhiều loại hình kinh doanh như SPA, văn phòng, căn hộ cao cấp, trung tâm gia sư
  • Khu vực đông dân cư, tiềm năng cho thuê cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn tìm kiếm một nơi ở lý tưởng kết hợp với kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.