Tòa chung cư Nguyễn Cửu Vân 164m² giá 31 tỷ - Dòng tiền ổn định 100 triệu/tháng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa chung cư Nguyễn Cửu Vân 164m² giá 31 tỷ - Dòng tiền ổn định 100 triệu/tháng!

31 tỷ
164 m² - 189 triệu/m²

Phường 17, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
13 Phòng
Diện tích
164 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến bạn một cơ hội đầu tư hấp dẫn với tòa chung cư 4 tầng tọa lạc tại đường Nguyễn Cửu Vân, phường 17, quận Bình Thạnh. Với diện tích 164m², tòa nhà này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn mang lại dòng tiền ổn định lên đến 100 triệu/tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:164m²
  • Bố trí:13 phòng ngủ, phù hợp vừa ở vừa cho thuê
  • Đặc điểm:Tòa nhà 4 tầng, hẻm xe hơi rộng 6m, thông thoáng, vị trí sát quận 1

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách chợ Bà Chiểu 1km, dễ dàng mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Gần khu vực nhiều nhà hàng, quán cà phê, đáp ứng nhu cầu giải trí
  • Thuận tiện di chuyển đến quận 1 qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:31 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có giá trị gia tăng cao, hoặc cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, thoải mái.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!