Tòa CHDV Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh - 7 Tầng, 104m², Dòng Tiền 70 Triệu/Tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa CHDV Xô Viết Nghệ Tĩnh, Bình Thạnh - 7 Tầng, 104m², Dòng Tiền 70 Triệu/Tháng

35 tỷ
104 m² - 337 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Phòng ngủ
25 Phòng
Diện tích
104 m²

Cơ hội đầu tư vàng tại trung tâm Bình Thạnh! Tòa nhà CHDV hẻm ô tô tránh đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, vị trí đắc địa, tiềm năng sinh lời vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 104m² (4m x 27m, nở hậu 4.3m)
  • Bố trí: 1 mặt bằng kinh doanh + 25 phòng CHDV
  • Đặc điểm: Tòa nhà 7 tầng thang máy, công nhận 96m², hẻm xe hơi tránh, thích hợp cho thuê lâu dài hoặc kinh doanh đa ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Xô Viết Nghệ Tĩnh sầm uất, giao thông thuận tiện.
  • Gần các trường đại học lớn như ĐH Hutech, ĐH Ngoại Thương, ĐH Giao Thông Vận Tải.
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm như Quận 1, Quận 3 chỉ 5-10 phút.
  • Khu vực tập trung nhiều tiện ích: chợ, siêu thị, nhà hàng, ngân hàng, bệnh viện (BV Gia Định, BV Ung Bướu).
  • An ninh khu vực tốt, dân trí cao.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 35 tỷ VND (Thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có dòng tiền ổn định, vị trí đắc địa tại trung tâm TP.HCM. Phù hợp cho thuê căn hộ dịch vụ, khai thác kinh doanh đa dạng.

Liên hệ:

Sở hữu ngay tòa nhà CHDV tiềm năng với dòng tiền hấp dẫn! Liên hệ ngay để xem nhà và làm việc trực tiếp với chủ sở hữu.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam