Tòa CHDV Điện Biên Phủ Bình Thạnh 270m², 79 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa CHDV Điện Biên Phủ Bình Thạnh 270m², 79 tỷ

79 tỷ
270 m² - 293 triệu/m²

Phường 17, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Phòng ngủ
23 Phòng
Diện tích
270 m²

Siêu phẩm tòa căn hộ dịch vụ cao cấp ngay mặt tiền Điện Biên Phủ, vị trí trung tâm Bình Thạnh - vận hành dòng tiền tốt, sẵn sàng khai thác ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:270m²
  • Bố trí:Hầm + 5 tầng, thang máy; 23 căn hộ dịch vụ full nội thất; 2 phòng spa dưới hầm; có hồ bơi riêng
  • Đặc điểm:Mặt tiền trục Điện Biên Phủ, Phường 17, kết nối nhanh Quận 1; thiết kế hiện đại, mô hình CHDV cao cấp, phù hợp khai thác cho thuê chuyên nghiệp

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục Điện Biên Phủ, di chuyển thuận tiện sang Quận 1 qua các tuyến đường trung tâm
  • Gần khu vực Landmark 81, dễ tiếp cận cụm tiện ích mua sắm - vui chơi - ẩm thực cao cấp
  • Kết nối nhanh các tuyến huyết mạch của Bình Thạnh, thuận tiện đón khách thuê là chuyên gia/nhân sự văn phòng
  • Gần tuyến Metro số 1 (Bến Thành - Suối Tiên), hỗ trợ di chuyển nội đô và gia tăng giá trị khai thác
  • Khu dân cư hiện hữu, nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh (cafe, nhà hàng, siêu thị, cửa hàng tiện lợi) phục vụ khách lưu trú

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:79 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp nhà đầu tư tìm tài sản dòng tiền tại khu trung tâm TP.HCM, mô hình CHDV cao cấp có quy mô lớn; cũng phù hợp đơn vị vận hành lưu trú muốn tiếp quản ngay hệ thống phòng và tiện ích (thang máy, hồ bơi, khu spa).

Liên hệ:

Nhắn ngay để nhận thông tin khai thác cho thuê, lịch xem thực tế và làm việc trực tiếp về phương án thương lượng giá.