Tòa CCMN Phú Đô, Nam Từ Liêm, 54m² giá 14.99 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay lập tức! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa CCMN Phú Đô, Nam Từ Liêm, 54m² giá 14.99 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay lập tức!

14.99 tỷ
54 m² - 278 triệu/m²

Phường Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Phòng ngủ
16 Phòng
Diện tích
54 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại tòa căn hộ CCMN Phú Đô, Nam Từ Liêm! Với vị trí đắc địa ngay gần sân vận động Mỹ Đình và chợ Phú Đô, nơi đây hứa hẹn sẽ mang lại nguồn thu nhập ổn định cho bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54m²
  • Bố trí: 7 tầng, tổng cộng 16 phòng khép kín
  • Đặc điểm: Mặt tiền 3.5m, nhà xây mới hoàn toàn, đầy đủ nội thất, hệ thống PCCC từng phòng đảm bảo an toàn tuyệt đối

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân vận động Mỹ Đình, thuận tiện cho các hoạt động thể thao và sự kiện lớn
  • Cách chợ Phú Đô chỉ vài phút đi bộ, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Ngõ thông, ô tô qua nhà - đỗ cửa, dễ dàng di chuyển và tiếp cận
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, thu hút nhiều người thuê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.99 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Tòa nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm một cơ hội sinh lời ổn định từ cho thuê, hoặc cho những ai muốn có một nơi ở lý tưởng với tiện ích đầy đủ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!