Tòa căn hộ dịch vụ 6 tầng thang máy Nguyễn Văn Đậu 113m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa căn hộ dịch vụ 6 tầng thang máy Nguyễn Văn Đậu 113m² - Đầu tư sinh lời ngay!

30.9 tỷ
113 m² - 273 triệu/m²

Phường 11, Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
10 Phòng
Diện tích
113 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư vàng tại vị trí đắc địa trên đường Nguyễn Văn Đậu, phường 11, quận Bình Thạnh! Đây là tòa căn hộ dịch vụ 6 tầng hoàn toàn mới, được thiết kế tinh tế với không gian sống lý tưởng, luôn tràn ngập ánh sáng tự nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 113m²
  • Bố trí: 14 căn hộ full nội thất, mỗi phòng đều có cửa sổ lớn, thoáng mát
  • Đặc điểm: Xây mới hoàn toàn, kiến trúc sư thiết kế tâm huyết, thang máy tiện lợi, 2 mặt hẻm ô tô và sân hông rộng rãi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần mặt tiền Nguyễn Văn Đậu, thuận tiện cho việc di chuyển
  • Cách chợ Bến Thành chỉ 5 phút đi xe
  • Gần bệnh viện và trường học, thuận lợi cho sinh hoạt gia đình
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Tòa căn hộ này rất phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm một cơ hội sinh lời cao từ cho thuê hoặc kinh doanh dịch vụ lưu trú, cũng như các gia đình trẻ cần không gian sống lý tưởng tại thành phố Hồ Chí Minh.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!