Toà căn hộ 6 tầng mặt tiền Đỗ Bá, Đà Nẵng 140m² - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Toà căn hộ 6 tầng mặt tiền Đỗ Bá, Đà Nẵng 140m² - Đầu tư sinh lời ổn định!

36.5 tỷ
140 m² - 261 triệu/m²

Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
140 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư lý tưởng tại toà căn hộ 6 tầng mặt tiền đường Đỗ Bá, phường Mỹ An, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng. Với vị trí đẹp, gần biển và các tiện ích xung quanh, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai mong muốn đầu tư sinh lời ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 140m²
  • Bố trí: Gồm 1 mặt bằng cho thuê và 9 căn hộ, thu nhập ổn định hàng năm
  • Đặc điểm: Tòa nhà 6 tầng, thang máy hiện đại, giấy phép kinh doanh, phòng cháy chữa cháy đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển Mỹ Khê 500m, thuận lợi cho du khách và cư dân
  • Khu vực giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Đà Nẵng
  • Gần các nhà hàng, quán cà phê, và trung tâm mua sắm, phục vụ đầy đủ nhu cầu sống
  • Cách bệnh viện 1km, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cư dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 36,5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Toà căn hộ này rất phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm dòng tiền ổn định từ cho thuê, hoặc những ai muốn sở hữu bất động sản ven biển tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!