Tòa căn hộ 127m² mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, Đà Nẵng - Dòng tiền 35 triệu/tháng | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa căn hộ 127m² mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, Đà Nẵng - Dòng tiền 35 triệu/tháng

12 tỷ
127 m² - 94 triệu/m²

Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
127 m²

Cơ hội đầu tư vàng: Tòa căn hộ 4 tầng mặt tiền Nguyễn Đình Chiểu, Đà Nẵng - Dòng tiền ổn định

Sở hữu ngay tòa căn hộ 4 tầng kiên cố ngay mặt tiền đường Nguyễn Đình Chiểu, khu Nam Việt Á sầm uất, Đà Nẵng. Vị trí đắc địa với nhu cầu thuê phòng trọ và căn hộ dịch vụ luôn ở mức cao, đặc biệt thuận tiện cho sinh viên các trường đại học, nhân viên văn phòng và cư dân địa phương.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 127m²
  • Bố trí: 4 tầng kiên cố, mặt tiền đường 7.5m, bao gồm 7 căn hộ 1 phòng ngủ khép kín.
  • Đặc điểm: Các căn hộ được thiết kế hiện đại, trang bị đầy đủ tiện nghi, sẵn sàng khai thác cho thuê.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Nguyễn Đình Chiểu, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Khu vực tập trung nhiều trường đại học lớn như Đại học Kinh tế Đà Nẵng, Đại học Ngoại ngữ Đà Nẵng.
  • Gần các khu văn phòng, doanh nghiệp, đảm bảo nguồn khách thuê ổn định.
  • Dân cư đông đúc, gần chợ, siêu thị, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt.
  • Cách bãi biển Mỹ Khê khoảng 3km, thuận tiện cho nghỉ dưỡng và giải trí.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tiện ích công cộng khác trong khu vực Nam Việt Á.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12 tỷ đồng (Có thương lượng trực tiếp với chính chủ).
  • Dòng tiền hiện tại: ~35 triệu/tháng.
  • Tiềm năng khai thác: Có thể tối ưu hóa setup để đạt doanh thu khoảng 45 triệu/tháng.

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một bất động sản có dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng trưởng tốt tại Đà Nẵng. Phù hợp với những ai muốn sở hữu một tòa nhà cho thuê ngay lập tức hoặc có kế hoạch cải tạo để tối đa hóa lợi nhuận.