Tòa Building 8 Tầng Góc Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy - Kinh doanh & CHDV 90m² - 29.5 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa Building 8 Tầng Góc Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy - Kinh doanh & CHDV 90m² - 29.5 Tỷ

29.5 tỷ
90 m² - 328 triệu/m²

Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội

1 tháng trước
Loại
Bán căn hộ chung cư
Diện tích
90 m²

Tòa Building 8 Tầng Góc Mặt Tiền Hoàng Quốc Việt - Cơ Hội Đầu Tư Vàng!

Siêu phẩm tòa building 8 tầng, mặt tiền đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy đang chờ đón chủ nhân mới. Vị trí đắc địa, lô góc, vỉa hè rộng rãi, ô tô tránh nhau, cực kỳ thuận tiện cho việc kinh doanh, đặt văn phòng, hoặc phát triển mô hình căn hộ dịch vụ (CHDV) cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: Tòa nhà 8 tầng, thiết kế thông sàn hoặc chia phòng linh hoạt, phù hợp nhiều loại hình kinh doanh và cho thuê.
  • Đặc điểm: Lô góc, mặt tiền thoáng, vỉa hè rộng, đường ô tô tránh, có chỗ đỗ xe thoải mái. Tòa nhà mới, có thể đưa vào khai thác kinh doanh hoặc cho thuê ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Hoàng Quốc Việt sầm uất, trung tâm quận Cầu Giấy, Hà Nội.
  • Gần các trường đại học lớn như Đại học Quốc gia, Đại học Sư phạm, Học viện Báo chí và Tuyên truyền.
  • Di chuyển thuận tiện đến các tòa văn phòng, khu đô thị lớn như Starcity, Golden Palace.
  • Gần các tiện ích công cộng: Siêu thị, bệnh viện E, công viên Nghĩa Đô.
  • Kết nối giao thông dễ dàng với các tuyến đường huyết mạch như Phạm Văn Đồng, Nguyễn Văn Huyên.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29.5 tỷ VND
  • Pháp lý: Giấy tờ Hợp đồng Mua bán (HĐMB) rõ ràng, minh bạch.

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho các nhà đầu tư bất động sản, các doanh nghiệp tìm kiếm không gian đặt văn phòng chuyên nghiệp, hoặc chủ kinh doanh muốn khai thác tối đa tiềm năng cho thuê với mô hình căn hộ dịch vụ cao cấp tại khu vực trung tâm.