Tòa Building 10 tầng Ba Đình 40m² giá 23.9 tỷ - Kinh doanh đẳng cấp ngay mặt ngõ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Tòa Building 10 tầng Ba Đình 40m² giá 23.9 tỷ - Kinh doanh đẳng cấp ngay mặt ngõ

23.9 tỷ
40 m² - 598 triệu/m²

Phường Vĩnh Phúc, Quận Ba Đình, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với tòa Building 10 tầng tọa lạc tại vị trí vàng Quận Ba Đình. Với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai mong muốn vừa ở vừa kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 40m²
  • Bố trí: Tầng 1: hầm gara ô tô; Tầng 2: lửng; Tầng 3-9: thông sàn khép kín; Tầng 10: tum phòng thờ.
  • Đặc điểm: Tòa Building 10 tầng có thang máy nhập khẩu, full nội thất, sổ đỏ chính chủ, vuông đẹp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Hồ Tây, chỉ 900m, tạo không gian thoáng đãng và mát mẻ
  • Vị trí mặt ngõ ô tô tránh, thuận tiện cho việc kinh doanh và di chuyển
  • Khu vực sầm uất, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ và tiện ích thiết yếu
  • Gần các trường học, bệnh viện, chợ và khu vui chơi giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Tòa nhà lý tưởng cho những ai muốn đầu tư kinh doanh, thuận tiện cho gia đình sinh sống hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!