Tiểu Biệt Thự Góc Mặt Vườn Hoa 106m² giá 21.031 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Tiểu Biệt Thự Góc Mặt Vườn Hoa 106m² giá 21.031 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

21.031 tỷ
106 m² - 198 triệu/m²

Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
106 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu tiểu biệt thự góc mặt vườn hoa tại khu Vịnh Ngọc, Quận 9, Hồ Chí Minh. Đây là một sản phẩm hiếm có với vị trí đắc địa và thiết kế thông minh, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 106.3m²
  • Diện tích xây dựng: 318.7m²
  • Đặc điểm: Lô góc với không gian xanh mát, view trực diện công viên 1.53ha và chỉ 1 bước chân ra bãi biển tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Công viên nội khu với bể bơi và sân tập thể thao, diện tích cây xanh lớn nhất phân khu.
  • Gần trường học liên cấp Vinschool, thuận tiện cho việc học hành của con em.
  • Chỉ cách bãi biển tự nhiên vài bước chân, lý tưởng để thư giãn và vui chơi.
  • Khu vực xung quanh có nhiều tòa chung cư và căn hộ cao cấp, tạo nên cộng đồng dân cư văn minh.
  • Di chuyển dễ dàng đến các tiện ích đô thị và trung tâm thương mại.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.031 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên và đầy đủ tiện ích. Đây cũng là cơ hội đầu tư lý tưởng cho những ai muốn sở hữu bất động sản hiếm có tại khu vực phát triển mạnh mẽ này.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu tiểu biệt thự góc hiếm có này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!