Studio Vinhomes Grand Park 34m² - Giá 2.05 Tỷ, Hợp Đồng Mua Bán | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Studio Vinhomes Grand Park 34m² - Giá 2.05 Tỷ, Hợp Đồng Mua Bán

2.05 tỷ
34 m² - 60 triệu/m²

Phường Long Thạnh Mỹ, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
34 m²

Studio Vinhomes Grand Park - Cơ hội đầu tư lý tưởng tại TP. Thủ Đức!

Sở hữu ngay căn Studio 34m² tại dự án Vinhomes Grand Park, tọa lạc tại vị trí đắc địa thuộc Khu dân cư Phước Thiện, Phường Long Thạnh Mỹ, Thành phố Thủ Đức. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho nhà đầu tư thông thái hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: 1 phòng ngủ, 1 WC, thiết kế studio tối ưu không gian.
  • Đặc điểm: Căn hộ trống, sẵn sàng để bạn tự do bài trí nội thất theo phong cách cá nhân. View nhìn ra khu dân cư Phước Thiện, mang lại không gian thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Dễ dàng tiếp cận với các tiện ích nội khu đẳng cấp của Vinhomes Grand Park như công viên Grand Forest, Vincom Plaza, bệnh viện Vinmec.
  • Gần các trường học quốc tế và trường công lập chất lượng cao trong khu vực.
  • Liền kề khu mua sắm, ẩm thực sầm uất, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, kết nối nhanh chóng đến các tuyến đường huyết mạch của thành phố.
  • An ninh 24/7, đảm bảo cuộc sống an toàn và yên bình cho cư dân.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.05 tỷ VND (Bao gồm chi phí sang nhượng và làm sổ).

Phù hợp với ai:

Căn hộ studio này lý tưởng cho các bạn trẻ độc thân, cặp vợ chồng mới cưới, hoặc nhà đầu tư muốn khai thác cho thuê sinh lời tại một trong những khu đô thị đáng sống nhất TP. Hồ Chí Minh.