Small House 2 mặt tiền Nguyễn Thái Sơn 44m² giá 8.9 tỷ - Căn góc xây mới 100%! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Small House 2 mặt tiền Nguyễn Thái Sơn 44m² giá 8.9 tỷ - Căn góc xây mới 100%!

8.9 tỷ
44 m² - 202 triệu/m²

Hạnh Thông, Quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán chung cư mini, căn hộ dịch vụ
Diện tích
44 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm căn góc 2 mặt tiền tại đường Nguyễn Thái Sơn, phường Hạnh Thông, quận Gò Vấp! Căn nhà xây dựng mới 100%, tiện nghi hiện đại, có thang máy, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 44m² (ngang 4m x 11m, nở hậu tài lộc 7m)
  • Bố trí: 5 tầng gồm 7 phòng full nội thất, mỗi phòng đều trang bị tủ bếp điện từ, có thể cải tạo thêm 2 phòng ngủ nữa
  • Đặc điểm: Khu vực VIP, gần ĐH Công nghiệp 4 và Bệnh viện 175, thiết kế thông thoáng và hiện đại

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hạnh Thông và siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách công viên Gia Định chỉ 500m, nơi lý tưởng để thư giãn và tập thể dục
  • Giao thông thuận lợi, chỉ mất 5 phút đến sân bay Tân Sơn Nhất
  • Chỉ cách trung tâm quận 1 khoảng 3km, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.9 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình muốn sống trong khu vực sầm uất, gần các tiện ích và dịch vụ, hoặc làm văn phòng cho thuê với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!