Siêu phẩm nhà mặt tiền Lê Thánh Tôn, Bến Nghé, Quận 1 - 11x25m - Giá 190 tỷ | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Siêu phẩm nhà mặt tiền Lê Thánh Tôn, Bến Nghé, Quận 1 - 11x25m - Giá 190 tỷ

190 tỷ
275 m² - 691 triệu/m²

Bến Nghé, 1, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
275 m²

Chào mừng đến với siêu phẩm nhà mặt tiền Lê Thánh Tôn, nơi sở hữu vị trí đắc địa giữa lòng trung tâm Quận 1. Với thiết kế hiện đại cùng diện tích 275m², căn nhà này không chỉ là một nơi để ở mà còn là cơ hội đầu tư hấp dẫn với hợp đồng thuê lên đến 680 triệu mỗi tháng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 275m² (11x25m)
  • Bố trí: Hầm + 10 tầng
  • Đặc điểm: Nhà mặt tiền, khu vực đẳng cấp, gần nhiều khách sạn, nhà hàng và thương hiệu lớn.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực tập trung nhiều khách sạn 5 sao, thuận tiện cho việc lưu trú và nghỉ dưỡng
  • Gần các nhà hàng sang trọng và chuỗi thương hiệu nổi tiếng
  • Cách các tòa nhà quốc tế chỉ vài phút đi bộ
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Địa điểm lý tưởng cho các hoạt động thương mại và đầu tư

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 190 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời cao, hoặc cho những doanh nhân muốn sở hữu một cơ sở kinh doanh tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà. Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn 24/7.