Siêu phẩm FrontHouse Nhật Chiêu Tây Hồ 110m² giá 92 tỷ - Thiết kế hiện đại, view Hồ Tây | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Siêu phẩm FrontHouse Nhật Chiêu Tây Hồ 110m² giá 92 tỷ - Thiết kế hiện đại, view Hồ Tây

92 tỷ
110 m² - 836 triệu/m²

Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Năm xây dựng
2022
Diện tích
110 m²

Khám phá siêu phẩm FrontHouse mặt phố Nhật Chiêu, Tây Hồ, nơi mang đến không gian sống hoàn hảo với tầm nhìn tuyệt đẹp ra Hồ Tây. Đây là cơ hội vàng để sở hữu một bất động sản đẳng cấp tại trung tâm Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 110m²
  • Bố trí: 6 tầng, có thang máy, 7 căn hộ khép kín, 1 hầm để xe
  • Đặc điểm: Nhà được xây mới năm 2022, thiết kế công năng hiện đại, nội thất cao cấp, lát đá cẩm thạch và trang bị phòng tắm hơi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Nhà hàng SEN Hồ Tây, chỉ cách 500m
  • Cách Công viên nước Hồ Tây khoảng 1km, thuận tiện cho hoạt động vui chơi giải trí
  • Gần Lotte Lạc Long Quân, phục vụ nhu cầu mua sắm
  • Trước nhà có mặt Hồ Tây, vườn hoa, sân chơi, lý tưởng để thư giãn
  • Đường ngõ thông ô tô, thuận lợi cho việc di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 92 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho gia đình muốn sống trong không gian đẳng cấp, gần gũi với thiên nhiên và các tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu phẩm này! Hãy nhanh chóng liên hệ để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.