Siêu mặt phố Hà Đông 3541m² - Giấy phép xây dựng 29 tầng - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Siêu mặt phố Hà Đông 3541m² - Giấy phép xây dựng 29 tầng - Đầu tư sinh lời ngay!

450 tỷ
3541 m² - 127 triệu/m²

Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà mặt phố
Diện tích
3541 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm bất động sản độc nhất vô nhị tại Hà Đông, nơi hội tụ đầy đủ các yếu tố vàng cho đầu tư và phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 3541m²
  • Bố trí: Tổ hợp thương mại, văn phòng và căn hộ cao cấp
  • Đặc điểm: Giấy phép xây dựng 29 tầng, trong đó bao gồm 5 tầng khối đế thương mại và văn phòng cho thuê, 25 tầng căn hộ cao cấp với 240 căn hộ, cùng với 3 tầng hầm.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện Ga Yên Nghĩa, thuận tiện cho việc di chuyển bằng Metro
  • Gần cổng vào Công An PCCC, đảm bảo an ninh cho cư dân
  • Showroom Kia Yên Nghĩa ngay phía trước, thu hút khách hàng và tạo điểm nhấn
  • Phía sau là dãy nhà văn phòng, tạo môi trường kinh doanh sôi động
  • Quang Trung mở rộng trong tương lai, nâng cao giá trị bất động sản

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 450 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội vàng cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển văn phòng, khách sạn hoặc các hạng mục công năng khác trong một khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch tham quan.