Siêu biệt thự Đồng Lạc, Yên Thế 800m² giá 600 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Siêu biệt thự Đồng Lạc, Yên Thế 800m² giá 600 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

600 tỷ
800 m² - 750 triệu/m²

Xã Đồng Lạc, Huyện Yên Thế, Tỉnh Bắc Giang

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
800 m²

Chào mừng bạn đến với siêu biệt thự lý tưởng tại Xã Đồng Lạc, Huyện Yên Thế, Tỉnh Bắc Giang! Với diện tích lên tới 800m² và mặt tiền rộng hơn 30m, đây là cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng và đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 800m²
  • Bố trí: Thiết kế hiện đại, không gian rộng rãi và thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà cửa đầy đủ tiện nghi, chỉ việc dọn vào ở ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học, rất thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Cách chợ Đồng Lạc chỉ 1km, dễ dàng mua sắm
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 600 tỷ

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho các gia đình lớn, những ai yêu thích không gian sống rộng rãi và yên tĩnh, cũng như những nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu siêu biệt thự này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.