Siêu Biệt Thự 5 tầng Đối Diện Công Viên Khu Đệ Nhất Hoàng Việt 750m2 - Đầu tư sinh lời hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
16 ảnh
Đã copy mã tin!

Siêu Biệt Thự 5 tầng Đối Diện Công Viên Khu Đệ Nhất Hoàng Việt 750m2 - Đầu tư sinh lời hấp dẫn!

130 tỷ
1800 m² - 72 triệu/m²

04, Tân Bình, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
9 Phòng
Phòng tắm
12 Phòng
Diện tích
1800 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu siêu biệt thự đẳng cấp tại khu Đệ Nhất Hoàng Việt, Phường 4, Quận Tân Bình. Với diện tích khuôn viên lên đến 740 m² và thiết kế 5 tầng, ngôi nhà này không chỉ mang đến không gian sống lý tưởng mà còn là một khoản đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 740 m² (khuôn viên) và 600 m² (công nhận)
  • Bố trí: 9 phòng ngủ lớn, 12 vệ sinh, phòng khách và bếp rộng rãi, phòng Yoga và spa, phòng giải trí, hồ bơi, nhà để xe và sân vườn thoáng đãng.
  • Đặc điểm: Thiết kế sang trọng, đầy đủ công năng, không gian sống thư giãn và hiện đại.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện công viên, không gian xanh lý tưởng cho gia đình.
  • Gần trường học, bệnh viện và các trung tâm thương mại lớn.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác của thành phố.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, tạo môi trường sống lý tưởng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 130 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình lớn, những ai yêu thích không gian sống rộng rãi và tiện nghi, cũng như những nhà đầu tư tìm kiếm một tài sản giá trị tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ từ pháp lý đến hoàn tất hồ sơ. Chúng tôi cam kết mang đến thông tin chính xác và dịch vụ tốt nhất cho quý khách!