Shophouse Yên Nghĩa 53m² 7 tầng - Mặt tiền kinh doanh đắc địa | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Yên Nghĩa 53m² 7 tầng - Mặt tiền kinh doanh đắc địa

18 tỷ
53 m² - 340 triệu/m²

Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

1 ngày trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
53 m²

Sở hữu ngay cơ hội đầu tư vàng với shophouse 7 tầng tại khu C Yên Nghĩa, Hà Đông. Căn góc vị trí đắc địa với 2 mặt thoáng, tầm nhìn trực diện vườn hoa xanh mát, đây là sự lựa chọn hoàn hảo cho cả nhu cầu kinh doanh thương mại và an cư cao cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 53.3m²
  • Bố trí: Tầng 1-4 thiết kế thông sàn tối ưu cho showroom, văn phòng hoặc spa. Tầng 5 gồm 2 phòng ngủ, tầng 6 là phòng master kết hợp phòng làm việc/gym, tầng 7 là khu vực khách, bếp và phòng thờ sang trọng.
  • Đặc điểm: Nhà xây mới 7 tầng kiên cố, trang bị thang máy hiện đại, thiết kế căn góc 2 mặt tiền cực thoáng, view vườn hoa vĩnh viễn.

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay sát trường Đại học Phenikaa, thuận tiện kết nối sinh viên và cộng đồng tri thức
  • Cách bến xe Yên Nghĩa và ga Metro chỉ vài phút di chuyển, dễ dàng đi lại vào trung tâm
  • Gần bệnh viện Nhi Hà Nội (cơ sở 2), đảm bảo dịch vụ chăm sóc sức khỏe chất lượng
  • Không gian sống xanh, trong lành nhờ vị trí ngay cạnh vườn hoa nội khu
  • Cơ sở hạ tầng đồng bộ, đường xá rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 18 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm dòng tiền ổn định từ việc cho thuê làm văn phòng, showroom, spa hoặc những khách hàng muốn sở hữu không gian kinh doanh kết hợp ở đẳng cấp ngay tại khu vực cửa ngõ phía Tây thủ đô.