Shophouse Vinhomes Vũ Yên 90m² giá 7.8 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Vinhomes Vũ Yên 90m² giá 7.8 tỷ - Cơ hội đầu tư sinh lời cao!

7.8 tỷ
90 m² - 87 triệu/m²

Thủy Hà, Thủy Nguyên, Hải Phòng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
90 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu shophouse Vinhomes Vũ Yên, tọa lạc tại vị trí đắc địa trục đường tương lai 35m. Đây là nơi lý tưởng để vừa ở vừa kinh doanh, mang lại khả năng sinh lời cao trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: Thiết kế thông minh, tối ưu không gian cho cả việc ở và kinh doanh
  • Đặc điểm: View sân golf tuyệt đẹp, mặt tiền đường 35m, gần trường Vinschool và Vinwonder

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vinschool, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách Vinwonder chỉ 1km, nơi giải trí lý tưởng cho cả gia đình
  • Tiếp giáp với cầu Hoàng Gia đã hoàn thiện, dễ dàng kết nối đến trung tâm thành phố
  • Hệ thống giao thông phát triển, kết nối vùng tam giác kinh tế Hà Nội - Hải Phòng - Hải Dương
  • Địa điểm lý tưởng cho giới thượng lưu, nơi tụ hội các dịch vụ cao cấp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn shophouse này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân, hoặc gia đình đang tìm kiếm không gian sống kết hợp kinh doanh, với tiềm năng tăng giá mạnh trong tương lai.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để giữ suất đẹp trước khi thị trường tăng tốc!