Shophouse Vinhomes Vũ Yên 90m² giá 7.777 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Vinhomes Vũ Yên 90m² giá 7.777 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

7.777 tỷ
90 m² - 86 triệu/m²

Xã Vũ Yên, Thành phố Thuỷ Nguyên, Thành phố Hải Phòng

17 giờ trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
90 m²

Cơ hội sở hữu siêu phẩm shophouse tại phân khu Golf Land, Vinhomes Vũ Yên với mức giá không tưởng - chỉ 7.777 tỷ cho căn shophouse 3 tầng vị trí đắc địa!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m² đất, tổng diện tích xây dựng 211.6m²
  • Bố trí: Thiết kế shophouse 3 tầng tối ưu công năng, vừa ở vừa kinh doanh
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam thoáng mát, phong thủy vượng khí, nằm tại phân khu Golf Land đẳng cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Kế cận sân Golf 36 hố tiêu chuẩn quốc tế
  • Liền kề bến du thuyền sang trọng, điểm nhấn của dự án
  • Chỉ vài bước chân tới công viên giải trí VinWonders Vũ Yên
  • Tiếp cận hệ thống tiện ích nội khu đẳng cấp của Vinhomes
  • Kết nối giao thông thuận tiện tới trung tâm thành phố Hải Phòng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.777 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho nhà đầu tư muốn đón đầu làn sóng tăng giá tại Vũ Yên, hoặc khách hàng tìm kiếm không gian kinh doanh sầm uất kết hợp để ở trong khu đô thị hiện đại, đẳng cấp bậc nhất Hải Phòng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay với chúng tôi để nhận thông tin chi tiết và tham quan vị trí thực tế trước khi căn shophouse này tìm được chủ nhân mới!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội