Shophouse Vinhomes Smart City 166m² 29.9 tỷ - Kinh doanh cực đỉnh | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Vinhomes Smart City 166m² 29.9 tỷ - Kinh doanh cực đỉnh

29.9 tỷ
166 m² - 180 triệu/m²

Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

1 ngày trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
166 m²

Sở hữu ngay căn shophouse mặt ngoài cuối cùng tại phân khu S-Boutique, vị trí vàng tại lõi trung tâm Vinhomes Smart City!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:166m²
  • Bố trí:Xây dựng 4 tầng, thiết kế tối ưu công năng
  • Đặc điểm:Vị trí mặt ngoài siêu hiếm, nằm ngay sảnh chung cư, tiềm năng cho thuê cực cao lên đến 125 triệu/tháng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vincom Mega Mall, trung tâm mua sắm và giải trí sầm uất nhất khu vực
  • Hệ thống trường liên cấp Vinschool ngay trong nội khu, thuận tiện giáo dục
  • Bệnh viện đa khoa quốc tế Vinmec chăm sóc sức khỏe tiêu chuẩn cao
  • Công viên trung tâm rộng lớn, không gian xanh mát cho cư dân
  • Kết nối giao thông thuận tiện với đại lộ Thăng Long và đường Lê Trọng Tấn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:29.9 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà đầu tư đang tìm kiếm dòng tiền cho thuê ổn định hoặc các thương hiệu lớn muốn đặt showroom tại vị trí đắc địa, sầm uất nhất dự án.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và xem thực tế căn shophouse cuối cùng này!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội