Shophouse Vinhomes Ocean Park 3 96m² giá 23 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay lập tức! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Vinhomes Ocean Park 3 96m² giá 23 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay lập tức!

23 tỷ
96 m² - 240 triệu/m²

Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

7 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
96 m²

Chính chủ cần bán gấp shophouse VIP tại Vinhomes Ocean Park 3, một cơ hội đầu tư hiếm có dành cho những ai muốn sở hữu bất động sản ven sông với tiềm năng sinh lời cao. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư, kinh doanh với dòng tiền ổn định ngay lập tức!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 96m²
  • Bố trí: Mặt tiền 6m, xây dựng 5 tầng với tổng diện tích sàn 384m²
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, sổ hồng lâu dài, nằm trên trục đường chính 26,5m, khu vực sầm uất, gần mặt sông Venice

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vincom, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Cách các tòa chung cư và văn phòng chỉ vài bước chân
  • Vị trí lý tưởng cho các sự kiện lớn, thu hút đông đảo khách hàng
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Gần các dịch vụ tiện ích như nhà hàng, quán cà phê, và nhiều dịch vụ khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 23 tỷ VND
  • Điều kiện thanh toán: Đóng 4,5 tỷ nhận nhà, ngân hàng cho vay lên tới 80% trong thời gian 35 năm với lãi suất 0% trong 24 tháng

Phù hợp với ai:

Shophouse này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn kinh doanh, hoặc các doanh nghiệp cần một vị trí đắc địa để mở rộng hoạt động của mình.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về bất động sản đẳng cấp này!