Shophouse Vinhomes Grand Park Thủ Đức 26m² giá từ 4.6 tỷ - Đầu tư sinh lời | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Vinhomes Grand Park Thủ Đức 26m² giá từ 4.6 tỷ - Đầu tư sinh lời

4.6 tỷ
26 m² - 177 triệu/m²

Long Thạnh Mỹ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
26 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại shophouse chân đế Vinhomes Grand Park, tọa lạc ngay trên đường Nguyễn Xiển, phường Long Thạnh Mỹ, thành phố Thủ Đức. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh lý tưởng tại vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 26m²
  • Bố trí: Không gian mở, thích hợp cho nhiều mô hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Nằm trong khuôn viên khu chung cư cao cấp Vinhomes Grand Park, thuận lợi cho việc tiếp cận khách hàng từ cư dân xung quanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Chỉ cách bệnh viện Quốc tế Hạnh Phúc 1km, phục vụ nhu cầu khám chữa bệnh
  • Trường học cấp 1, 2, 3 trong bán kính 2km, phục vụ cho gia đình có con nhỏ
  • Hệ thống giao thông thuận tiện với các tuyến đường lớn và gần ga Metro

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Shophouse này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm một cơ hội kinh doanh sinh lời trong khu vực phát triển mạnh mẽ của thành phố Thủ Đức, cũng như cho các chủ đầu tư muốn cho thuê hoặc tự vận hành.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Chúng tôi sẵn sàng hỗ trợ tìm kiếm căn hộ phù hợp theo yêu cầu của bạn.