Shophouse Vincom Rạch Giá 132m² giá 11.118 tỷ - Cơ hội đầu tư độc quyền view biển! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Vincom Rạch Giá 132m² giá 11.118 tỷ - Cơ hội đầu tư độc quyền view biển!

10.6 tỷ
132 m² - 80 triệu/m²

Phường Vĩnh Bảo, Thành phố Rạch Giá, Kiên Giang

5 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
132 m²

Khám phá cơ hội đầu tư chưa từng có tại Vincom Shophouse Rạch Giá - nơi giao thoa giữa kinh doanh và nghỉ dưỡng! Đây là căn shophouse duy nhất với 3 mặt tiền, chỉ dành cho những nhà đầu tư thông minh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 132m² (~7mx18m)
  • Bố trí: 1 trệt + 3 lầu, tổng diện tích sàn 354,7m²
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam, view biển độc quyền, phù hợp cho cả kinh doanh và đầu tư sinh lời.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vincom Center Rạch Giá, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Cách biển Rạch Giá chỉ vài bước chân, thuận lợi cho khách du lịch
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như nhà hàng, quán cà phê và chợ đêm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.118 triệu VND (giá ưu đãi chỉ còn ~ 10.600 triệu VND cho khách không vay ngân hàng)

Phù hợp với ai:

Shophouse Vincom Rạch Giá là sự lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có giá trị gia tăng trong tương lai, cũng như cho những ai muốn mở rộng kinh doanh tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu shophouse độc quyền! Hãy nhanh tay liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam