Shophouse Vincom P3 Sóc Trăng 76.8m² giá 8.8 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Vincom P3 Sóc Trăng 76.8m² giá 8.8 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

8.8 tỷ
76.8 m² - 115 triệu/m²

Phường 3, Thành phố Sóc Trăng, Sóc Trăng

5 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
76.8 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu cơ hội đầu tư tuyệt vời với shophouse tại Vincom P3, TP Sóc Trăng. Đây là một sản phẩm bất động sản hiếm có, vừa có thể ở vừa có thể kinh doanh, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một tài sản sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76.8m²
  • Bố trí: 1 trệt 3 lầu, đã hoàn thiện với đầy đủ tiện nghi như điện, nước, cầu thang, 4 toilet và gạch ốp tường.
  • Đặc điểm: Hướng Đông Bắc, thiết kế hiện đại, chỉ cần bổ sung thêm phòng ngủ và bếp là đã hoàn hảo.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm thương mại Vincom, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí.
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ 1km, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ thiết yếu.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, chỉ mất vài phút để di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Nằm trong khu vực phát triển sôi động, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.8 tỷ VND, có thương lượng nhẹ.

Phù hợp với ai:

Shophouse này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn sở hữu tài sản có dòng tiền ổn định từ việc cho thuê, cũng như những gia đình đang tìm kiếm một nơi ở kết hợp kinh doanh lý tưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà!