Shophouse Vin Đan Phượng 140m² - Vị trí đắc địa, kinh doanh tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Vin Đan Phượng 140m² - Vị trí đắc địa, kinh doanh tốt

24.36 tỷ
140 m² - 174 triệu/m²

Thị trấn Phùng, Huyện Đan Phượng, Thành phố Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
140 m²

Cơ hội sở hữu shophouse tại vị trí "vàng" của dự án Vin Đan Phượng. Căn shophouse 140m² này sở hữu vị trí đắc địa, nằm giữa hai căn góc, không lỗi phong thủy, hứa hẹn mang lại giá trị thương mại và tiềm năng tăng giá bền vững cho chủ sở hữu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:140m²
  • Bố trí:Thiết kế tối ưu không gian kinh doanh tầng trệt và không gian sống tiện nghi ở các tầng trên
  • Đặc điểm:Vị trí nằm giữa hai căn góc, mặt tiền đường nội bộ rộng 13m, trục đường thông trực tiếp ra Vincom, giao thông sầm uất

Tiện ích xung quanh:

  • Ngay sát trung tâm thương mại Vincom, thuận tiện mua sắm và giải trí
  • Cách trường học liên cấp nội khu chỉ vài phút di chuyển
  • Gần công viên trung tâm và hệ thống cảnh quan xanh mát của dự án
  • Kết nối nhanh chóng với trục quốc lộ 32, dễ dàng di chuyển về trung tâm Hà Nội
  • Hệ thống an ninh 24/7 đảm bảo môi trường sống và kinh doanh an toàn, chuyên nghiệp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:24.36 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có dòng tiền tốt, hoặc khách hàng muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh đẳng cấp tại khu đô thị hiện đại bậc nhất khu vực Đan Phượng.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết về pháp lý và chính sách ưu đãi mới nhất.