Shophouse Vin Cổ Loa Đông Anh 75m² giá 30.1 tỷ - View công viên tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Vin Cổ Loa Đông Anh 75m² giá 30.1 tỷ - View công viên tuyệt đẹp!

30.1 tỷ
75 m² - 401 triệu/m²

Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
75 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hoàn hảo tại shophouse Vin Cổ Loa, nơi có vị trí đắc địa với view công viên tuyệt đẹp và gần hồ 32ha. Đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian kinh doanh tiềm năng tại khu vực Đông Anh, Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m²
  • Bố trí: Diện tích đất rộng rãi, phù hợp cho kinh doanh và sinh hoạt
  • Đặc điểm: Shophouse liền kề, thiết kế hiện đại, nằm trong khu dân cư đông đúc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên rộng lớn, không gian xanh thoáng đãng
  • Cách hồ 32ha chỉ vài bước chân, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và giải trí
  • Tiện lợi di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận
  • Khu vực dân cư sầm uất, thuận lợi cho việc kinh doanh
  • Gần các trường học, bệnh viện, chợ, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 30.1 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Shophouse Vin Cổ Loa phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển kinh doanh hoặc gia đình mong muốn một không gian sống tiện nghi bên cạnh các tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu shophouse tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và đặt lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội