Shophouse Vạn Phúc City Thủ Đức 154m² giá 27.8 tỷ - Vị trí kinh doanh đỉnh cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Vạn Phúc City Thủ Đức 154m² giá 27.8 tỷ - Vị trí kinh doanh đỉnh cao!

27.8 tỷ
154 m² - 181 triệu/m²

Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
154 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại shophouse Vạn Phúc City, nơi hội tụ những yếu tố lý tưởng cho kinh doanh phát triển mạnh mẽ. Với thiết kế 5 tầng hiện đại cùng thang máy tiện lợi, đây là lựa chọn lý tưởng cho showroom, văn phòng hoặc spa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 154m²
  • Bố trí: 5 tầng + hầm, có thang máy
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường 36, nằm trong khu dân cư đông đúc, thuận lợi cho kinh doanh mọi ngành nghề

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Gigamall, thuận tiện mua sắm
  • Khu vực có nhiều trường học chất lượng, thuận lợi cho gia đình có con nhỏ
  • Gần bệnh viện Đa khoa Thủ Đức, đáp ứng nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Shophouse này phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh hoặc gia đình tìm kiếm không gian sống kết hợp làm việc lý tưởng tại khu vực năng động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.