Shophouse trục C10 Hà Nam 160m² giá 18 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse trục C10 Hà Nam 160m² giá 18 tỷ - Đầu tư sinh lời bền vững!

18 tỷ
160 m² - 113 triệu/m²

Lam Hạ, Phủ Lý, Hà Nam

7 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
160 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu shophouse trục C10 với vị trí đắc địa giữa lòng Sun Urban City, nơi giao thương sôi động và tiềm năng phát triển lớn. Với mặt tiền rộng 24m, shophouse này nằm đối diện chung cư cao tầng và chỉ vài bước chân đến mặt sông lễ hội, nơi thường xuyên diễn ra các sự kiện hấp dẫn, thu hút đông đảo khách hàng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 160m²
  • Bố trí: Kết cấu 3 tầng thuận lợi cho mô hình kinh doanh như Café, spa, showroom, siêu thị mini và văn phòng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng thoáng, thiết kế tối ưu cho kinh doanh và đầu tư, pháp lý sổ đỏ lâu dài, bàn giao đúng tiến độ và hạ tầng đã hoàn thiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Đối diện dãy chung cư cao tầng với lượng dân cư đông đảo, đảm bảo nguồn khách ổn định.
  • Chỉ cách mặt sông lễ hội vài bước chân, nơi diễn ra các sự kiện văn hóa và lễ hội hấp dẫn.
  • Gần công viên, phố đi bộ, và tuyến đường lễ hội, tạo điều kiện thuận lợi cho vui chơi, mua sắm và ẩm thực.
  • Giao thông thuận lợi với các tuyến đường nội khu huyết mạch.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Shophouse này rất phù hợp cho các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời bền vững, cũng như những ai muốn mở rộng kinh doanh trong môi trường thương mại nhộn nhịp.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để giữ chỗ cho căn shophouse đẹp nhất tại trục C10. Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này!