Shophouse TP4.3 Vinhomes Global Gate 97.5m² giá 36 tỷ - Mặt tiền 6,5m kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
19 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse TP4.3 Vinhomes Global Gate 97.5m² giá 36 tỷ - Mặt tiền 6,5m kinh doanh đắc địa!

36 tỷ
97.5 m² - 369 triệu/m²

Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
97.5 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại shophouse TP4.3, nằm trên trục kinh doanh đắc địa của dự án Vinhomes Global Gate. Với diện tích 97,5m² và mặt tiền rộng hiếm 6,5m, đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư mong muốn phát triển kinh doanh tại vị trí trung tâm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 97,5m²
  • Bố trí: Xây dựng 5 tầng, diện tích xây dựng 368,5m², bàn giao thô, hoàn thiện mặt ngoài theo chuẩn Vinhomes.
  • Đặc điểm: Mặt tiền 6,5m, đường trước nhà 20,5m, thông thẳng ra Trường Sa TP4 (40m), phù hợp cho văn phòng, showroom, quán cafe và F&B.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách 100m đến tòa văn phòng lớn, thuận tiện cho việc giao dịch và làm việc.
  • Gần Vincom với nhà để xe TTTM, phục vụ nhu cầu mua sắm và giải trí.
  • Liền kề trung tâm Triển Lãm Quốc Gia 90ha, với lưu lượng khách cực lớn, tạo điều kiện cho việc khai thác kinh doanh vượt trội.
  • Đường lớn, giao thông thuận lợi, dễ dàng tiếp cận các khu vực lân cận.
  • Vị trí phát triển, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 36 tỷ VND (bao toàn bộ thuế phí).
  • Hỗ trợ vay 0% lãi suất đến tháng 06/2026.

Phù hợp với ai:

Shophouse này lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình mong muốn xây dựng không gian kinh doanh cho các dịch vụ như văn phòng, showroom, hay quán cafe, F&B.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu shophouse đắc địa này! Hãy inbox ngay để nhận thêm thông tin chi tiết và tìm căn phù hợp với nhu cầu của bạn.