Shophouse Tố Hữu, Hà Đông 160m² 84,8 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse Tố Hữu, Hà Đông 160m² 84,8 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

84.8 tỷ
160 m² - 530 triệu/m²

Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

2 ngày trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
160 m²

Shophouse liền kề mặt đường Tố Hữu (Hà Đông) hiếm hàng, lợi thế mặt tiền rộng 8m, tối ưu vừa ở vừa kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:160m²
  • Bố trí:Xây 6 tầng, phù hợp phân tầng kinh doanh - văn phòng - lưu trú
  • Đặc điểm:Shophouse ngoại giao, mặt đường Tố Hữu, mặt tiền 8m; nhận nhà có sổ đỏ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục Tố Hữu, kết nối thuận tiện về Lê Văn Lương và Vành đai 3
  • Khu vực dân cư đông đúc, nhiều tòa nhà và dịch vụ, phù hợp khai thác kinh doanh đa ngành
  • Dễ tiếp cận các điểm dừng xe buýt/BRT trên trục Tố Hữu, thuận tiện cho khách và nhân sự di chuyển
  • Xung quanh có nhiều cửa hàng tiện ích, siêu thị, quán cafe, nhà hàng phục vụ nhu cầu hằng ngày
  • Gần các cụm trường học, phòng khám/bệnh viện và chợ dân sinh, tăng tính thanh khoản cho thuê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:84,8 tỷ (tương đương 530 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Phù hợp nhà đầu tư cần tài sản mặt tiền tạo dòng tiền, doanh nghiệp muốn đặt trụ sở - showroom, hoặc gia đình muốn kết hợp ở và kinh doanh trên trục đường lớn.

Liên hệ:

Liên hệ để nhận thông tin chi tiết, xem nhà thực tế và làm việc trực tiếp về pháp lý, tiến độ sang tên.