Shophouse TLA743 Golf Land Thủy Nguyên - 90m² Kinh doanh Đắc Lợi | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse TLA743 Golf Land Thủy Nguyên - 90m² Kinh doanh Đắc Lợi

9.978 tỷ
90 m² - 111 triệu/m²

Phường Lập Lễ, Thành phố Thuỷ Nguyên, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
90 m²

Siêu phẩm Shophouse TLA743 Golf Land tọa lạc ngay mặt tiền đường Tương Lai sầm uất, mở ra cơ hội kinh doanh và đầu tư sinh lời vượt trội. Sở hữu vị trí đắc địa, thiết kế hiện đại, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những chủ nhân tinh hoa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: 4 tầng, diện tích sàn xây dựng 275.8m²
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam đón gió mát, mặt tiền rộng rãi lý tưởng cho kinh doanh đa ngành nghề. Nằm trong khu đô thị Golf Land sầm uất.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trên trục đường Tương Lai, huyết mạch giao thông của khu vực.
  • Gần các tiện ích nội khu của dự án Golf Land như sân golf, khu vui chơi giải trí.
  • Di chuyển thuận tiện đến các tiện ích công cộng tại Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng.
  • Khu vực dân cư phát triển, tiềm năng kinh doanh sầm uất.
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn, thuận tiện giao thương.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Từ 9.978 tỷ (áp dụng ưu đãi thanh toán sớm)
  • Ưu đãi hấp dẫn: Chiết khấu 17% khi trừ thẳng vào giá, quà tặng nội thất 7.5%, chiết khấu thêm cho khách hàng thanh toán sớm hoặc thanh toán tiến độ. Hỗ trợ vay vốn với lãi suất ưu đãi 24 tháng.

Phù hợp với ai:

Shophouse TLA743 Golf Land là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn sở hữu mặt bằng kinh doanh đắc địa hoặc các gia đình mong muốn vừa ở vừa kinh doanh tại khu vực có tiềm năng phát triển mạnh mẽ.