Shophouse TL-03 Phường Đông Khê 89m² giá 15.8 tỷ - Cơ hội sở hữu hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse TL-03 Phường Đông Khê 89m² giá 15.8 tỷ - Cơ hội sở hữu hiếm có!

15.8 tỷ
89 m² - 178 triệu/m²

Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
89 m²

Khám phá cơ hội sở hữu shophouse TL-03 với vị trí đắc địa tại Phường Đông Khê, Quận Ngô Quyền, Hải Phòng. Đây là một sản phẩm bất động sản hiếm hoi với view trực diện sông Cấm, mang đến không gian sống lý tưởng và tiềm năng phát triển vượt trội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 89,4m²
  • Bố trí: 4 tầng - Xây dựng 281,5m²
  • Đặc điểm: View trực diện sông Cấm, gần Vincom lớn nhất Hải Phòng, khu vực sầm uất với nhiều tiện ích xung quanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 1 phút tới Vincom lớn nhất Hải Phòng, thuận tiện cho mua sắm và giải trí
  • Gần trường Vinschool liên cấp lớn nhất Đảo, khai giảng năm 2027
  • Phố đi bộ view sông Cấm, tạo không gian sống xanh và thoáng đãng
  • Cụm tổ hợp thương mại dịch vụ sầm uất, phục vụ đầy đủ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15,8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Shophouse TL-03 là lựa chọn hoàn hảo cho những nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời bền vững hoặc cho các gia đình mong muốn một không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay nắm bắt cơ hội sở hữu shophouse với view sông Cấm hiếm có này. Đừng bỏ lỡ!