Shophouse The Origami 27.3m² giá 8.2 tỷ - Hợp đồng thuê 25 triệu/tháng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Shophouse The Origami 27.3m² giá 8.2 tỷ - Hợp đồng thuê 25 triệu/tháng

8.2 tỷ
27.3 m² - 300 triệu/m²

Long Bình, 9 (cũ), Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán shophouse, nhà phố thương mại
Diện tích
27.3 m²

Khám phá cơ hội kinh doanh tuyệt vời với shophouse tại The Origami - Vinhomes Grand Park! Nằm ngay mặt sảnh căn hộ, shophouse này không chỉ sở hữu vị trí đắc địa mà còn được thiết kế hiện đại, phù hợp cho mọi mô hình kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 27.3m²
  • Bố trí: Mặt tiền 30m, thiết kế linh hoạt cho nhiều loại hình kinh doanh
  • Đặc điểm: Pháp lý sổ hồng, hướng Đông Nam, phong thủy tốt, sẵn hợp đồng thuê 25 triệu/tháng, ký hợp đồng 3 năm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên nội khu, không gian xanh mát cho khách hàng thư giãn
  • Trường học quốc tế trong khu vực, thuận tiện cho gia đình có con nhỏ
  • Các cửa hàng tiện lợi chỉ trong tầm tay, phục vụ nhu cầu hàng ngày của bạn
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Shophouse này là lựa chọn lý tưởng cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm một không gian kinh doanh sinh lời, cũng như cho các doanh nghiệp muốn xây dựng thương hiệu tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Nhanh tay không bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội